Bún Nhà MAI

Bún Nhà MAI Bún Chả Vuông, Bún Giò Heo, Bún Đậu handmade
(1)

17/08/2026

Trung bình một ngày cuối tuần tại Bún Nhà MAI!
----------------
🏡🏡Bún Nhà MAI
📍 108 Dương Quang Đông, P5, Q8, TP.HCM.
⏰ 6:00 – 21:00
☎️ Zalo: 0349994601
🚗Có bãi đậu xe Ô tô

🌺🌸Sản phẩm của Cty F&B MAI

14/08/2026

Tới Bún Nhà MAI mà không biết gọi món nào?
👉 Khách iu cứ gọi ngay 4 món này cho em nha!
----------------
🏡🏡Bún Nhà MAI
📍 108 Dương Quang Đông, P5, Q8, TP.HCM.
⏰ 6:00 – 21:00
☎️ Zalo: 0349994601
🚗Có bãi đậu xe Ô tô

🌺🌸Sản phẩm của Cty F&B MAI

10/08/2026

❄️🌧️Dạo này Sài Gòn hay mưa,
Ghé ăn nồi lẩu, chuẩn chưa cả nhà?

❤️Vị lẩu mới - Lẩu Riêu Cua Tôm Càng Xanh đã ra lò rồi đây. Tới Bún Nhà MAI thưởng thức ngay nha!
----------------
🏡🏡Bún Nhà MAI
📍 108 Dương Quang Đông, P5, Q8, TP.HCM.
⏰ 6:00 – 21:00
☎️ Zalo: 0349994601
🚗Có bãi đậu xe Ô tô

🌺🌸Sản phẩm của Cty F&B MAI

07/08/2026

✨ Bún Nhà MAI chính thức ra mắt “siêu phẩm” bún sườn chìa

📍 Team mê bún đâu hết rồi? Đến ngay quán em trải nghiệm ngay nha!
----------------
🏡🏡Bún Nhà MAI
📍 108 Dương Quang Đông, P5, Q8, TP.HCM.
⏰ 6:00 – 21:00
☎️ Zalo: 0349994601
🚗Có bãi đậu xe Ô tô

🌺🌸Sản phẩm của Cty F&B MAI

👋ĐẾN BÚN NHÀ MAI THỬ NGAY 3 MÓN MỚI TOANH👉Thực đơn Bún Nhà MAI vừa chào đón 3 “tân binh” đầy hấp dẫn. Mỗi món là sự kết ...
06/08/2026

👋ĐẾN BÚN NHÀ MAI THỬ NGAY 3 MÓN MỚI TOANH

👉Thực đơn Bún Nhà MAI vừa chào đón 3 “tân binh” đầy hấp dẫn. Mỗi món là sự kết hợp giữa nguyên liệu tươi ngon và hương vị đặc trưng, hứa hẹn làm hài lòng cả những thực khách yêu cầu cao về chất lượng món ăn.

🍲 Lẩu Riêu Cua Tôm Càng Xanh
Nước lẩu riêu cua đậm đà, ngọt thanh vừa vị, kết hợp cùng tôm càng xanh chắc thịt, ngọt tự nhiên. Một nồi lẩu đủ đầy cho những buổi sum họp gia đình hay tụ họp bạn bè.

🦐 Tôm Càng Xanh Cháy Tỏi
Tôm càng xanh tươi được chế biến vừa chín tới, phủ lớp tỏi phi vàng thơm lừng, thịt tôm săn chắc, ngọt thịt trong từng miếng cắn. Món ngon càng ăn càng cuốn.

🍜 Bún Sườn Chìa
Điểm nhấn là chiếc sườn chìa siêu to, hầm mềm nhưng vẫn giữ được độ dai ngọt của thịt. Ăn cùng nước dùng trong, thanh ngọt và sợi bún mềm, mang đến một tô bún vừa chất lượng vừa no nê.

❤️Dù bạn đi một mình, cùng gia đình hay hội bạn thân, 3 món mới này đều xứng đáng có mặt trong danh sách phải thử tại Bún Nhà MAI.
📍 Ghé Bún Nhà MAI và thưởng thức ngay hôm nay nhé!
----------------
🏡🏡Bún Nhà MAI
📍 108 Dương Quang Đông, P5, Q8, TP.HCM.
⏰ 6:00 – 21:00
☎️ Zalo: 0349994601
🚗Có bãi đậu xe Ô tô

🌺🌸Sản phẩm của Cty F&B MAI

04/08/2026

Cầm hơn 100 cá trên tay, ăn được gì tại Bún Nhà MAI?
----------------
🏡🏡Bún Nhà MAI
📍 108 Dương Quang Đông, P5, Q8, TP.HCM.
⏰ 6:00 – 21:00
☎️ Zalo: 0349994601
🚗Có bãi đậu xe Ô tô

🌺🌸Sản phẩm của Cty F&B MAI

01/08/2026

Tóm tắt một ngày chạy hết công suất tại Bún Nhà MAI
----------------
🏡🏡Bún Nhà MAI
📍 108 Dương Quang Đông, P5, Q8, TP.HCM.
⏰ 6:00 – 21:00
☎️ Zalo: 0349994601
🚗Có bãi đậu xe Ô tô

🌺🌸Sản phẩm của Cty F&B MAI

👉ĐIỂM DANH TOP 4 MÓN ĐƯỢC ORDER NHIỀU NHẤT TẠI BÚN NHÀ MAI👋Lần đầu ghé Bún Nhà MAI mà chưa biết gọi gì? Lưu ngay danh sá...
30/07/2026

👉ĐIỂM DANH TOP 4 MÓN ĐƯỢC ORDER NHIỀU NHẤT TẠI BÚN NHÀ MAI

👋Lần đầu ghé Bún Nhà MAI mà chưa biết gọi gì? Lưu ngay danh sách 4 món được khách order nhiều nhất dưới đây nhé!

🥢 Bún Mọc
Nước dùng trong, ngọt thanh tự nhiên, mọc dai mềm vừa miệng - ăn một lần là nhớ.
🥢 Lẩu Riêu Cua
Nồi lẩu nóng hổi với riêu cua đậm vị, topping đầy đặn, thích hợp cho những buổi tụ họp cùng gia đình và bạn bè.
🥢 Bún Chả Vuông
Chả nướng thơm lừng, miếng chả vuông đậm đà kết hợp cùng nước mắm chua ngọt chuẩn vị - món “signature” làm nên tên tuổi Bún Nhà MAI.
🥢 Bún Giò
Giò heo mềm, nước dùng ngọt thanh, đậm vị truyền thống - càng ăn càng cuốn.

💛 Mỗi món đều mang một hương vị riêng, nhưng điểm chung là khiến Thực Khách quay lại thêm nhiều lần.

❤️Bạn đã thử được bao nhiêu món trong danh sách này rồi? Bình luận ngay món “chân ái” của bạn nhé! 👇
----------------
🏡🏡Bún Nhà MAI
📍 108 Dương Quang Đông, P5, Q8, TP.HCM.
⏰ 6:00 – 21:00
☎️ Zalo: 0349994601
🚗Có bãi đậu xe Ô tô

🌺🌸Sản phẩm của Cty F&B MAI

Address

108 Dương Quang Đông Phường Chánh Hưng TpHCM
Ho Chi Minh City

Opening Hours

Monday 07:00 - 21:00
Tuesday 07:00 - 21:00
Wednesday 07:00 - 21:00
Thursday 07:00 - 21:00
Friday 07:00 - 21:00
Saturday 07:00 - 21:00
Sunday 07:00 - 21:00

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Bún Nhà MAI posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share

Category