STP Food

STP Food Sản xuất và phân phối các sản phẩm được chế biến từ những hạt điều cao cấp, đạt chất lượng xuất khẩu PSL - Pompous Sonthanhphat Limited

KẸO HẠT ĐIỀU STP FOOD CÓ GÌ MÀ NHIỀU KHÁCH ĂN THỬ RỒI MUA THÊM?Ăn 1 lần thôi là ''dính'' liền. Không phải tự nhiên mà Kẹ...
17/06/2026

KẸO HẠT ĐIỀU STP FOOD CÓ GÌ MÀ NHIỀU KHÁCH ĂN THỬ RỒI MUA THÊM?

Ăn 1 lần thôi là ''dính'' liền. Không phải tự nhiên mà Kẹo Hạt Điều STP Food trở thành món ăn vặt được nhiều khách hàng yêu thích đâu nhaaa 😋

Điều làm nhiều người thích nhất chính là phần hạt điều giòn bùi bên trong. Từng hạt điều được tuyển chọn kỹ lưỡng, kết hợp cùng lớp kẹo mạch nha ngọt dịu, tạo nên vị ngon hài hòa, không quá ngọt nên được nhiều khách lựa chọn.

✨ Giòn bùi từ hạt điều chất lượng.

✨ Vị ngọt thanh từ mạch nha, không quá gắt.

✨ Thích hợp để nhâm nhi cùng với trà để tiếp khách...

✨ Càng ăn càng cuốn, người lớn hay trẻ nhỏ đều mê.

Từng viên kẹo đẹp mắt, không bị vụn được sắp xếp ngay ngắn vaò từng hũ. Inbox ngày để nhận ưu đãi hấp dẫn hôm nay.


🥛 SỮA HẠT ĐIỀU MÃI KHÔNG THƠM BÉO? CÓ THỂ BẠN ĐANG CHỌN SAI HẠT?Nhiều mẹ làm sữa hạt tại nhà nhưng thành phẩm lại không ...
10/06/2026

🥛 SỮA HẠT ĐIỀU MÃI KHÔNG THƠM BÉO? CÓ THỂ BẠN ĐANG CHỌN SAI HẠT?

Nhiều mẹ làm sữa hạt tại nhà nhưng thành phẩm lại không được như mong đợi:

❌ Sữa loãng, không đủ độ béo.

❌ Mùi hạt không thơm.

❌ Uống nhanh ngán.

Thực tế, nguyên liệu quyết định rất nhiều đến chất lượng ly sữa.

Hạt điều là một trong những loại hạt được nhiều mẹ lựa chọn vì vị béo tự nhiên, dễ uống và không cần quá nhiều nguyên liệu để tạo nên ly sữa thơm ngon. Tuy nhiên, không phải hạt điều nào cũng giống nhau.

⚡️ Hạt Điều Sấy Nguyên Vị STP Food được nhiều khách hàng yêu thích nhờ:

- Hạt to, chắc mẩy.
- Vị béo tự nhiên, thơm đặc trưng.
- Không tẩm gia vị.
- Khi làm sữa cho thành phẩm sánh mịn, đậm vị.
- Hạn chế tình trạng hôi dầu thường gặp ở hạt điều bảo quản kém.

📩 Inbox STP Food để được tư vấn và đặt hàng ngay hôm nay!

CÔNG BỐ KẾT QUẢ MINIGAME " THỬ TÀI SIÊU TRÍ TUỆ" Phép tính ma trận với đáp án 457.000đ hoàn toàn không làm khó được đại ...
20/05/2026

CÔNG BỐ KẾT QUẢ MINIGAME " THỬ TÀI SIÊU TRÍ TUỆ"

Phép tính ma trận với đáp án 457.000đ hoàn toàn không làm khó được đại gia đình STP Food khi 100% comment đều trả lời chính xác! Tuy nhiên, vì số lượng quà tặng có hạn nên chỉ có 05 người may mắn nhất xuất sắc rinh trọn Voucher 300K về nhà.

Xin chúc mừng 5 người may mắn nhất:

1. Nguyễn Minh Quang
2. Trương Thị Cuc
3. Thanh Tâm
4. Nguyễn Phi Phục
5. Huỳnh Jessica

🎁 Cách thức nhận thưởng: 5 bạn có tên trên hãy nhanh tay inbox ngay cho Fanpage STP Food trước ngày 25/05/2026 để nhận mã Voucher 300K độc quyền nha.

STP Food xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người đã tham gia minigame nhiệt tình. Ai chưa may mắn lần này đừng nản lòng, nhớ bấm "Theo dõi" Page để đón chờ những chương trình chấn động tiếp theo nhé! 🔥 Chúc cả nhà một buổi tối vui vẻ!

👨‍💻 Từ những đêm chạy deadline thâu đêm,⚽ Đến những buổi tụ tập xem bóng đá, cày phim cùng hội bạn thân,🍻 Hay chỉ đơn gi...
16/05/2026

👨‍💻 Từ những đêm chạy deadline thâu đêm,
⚽ Đến những buổi tụ tập xem bóng đá, cày phim cùng hội bạn thân,
🍻 Hay chỉ đơn giản là món nhắm "bắt mồi" cho những cuộc vui lai rai cuối tuần…
Mỗi cuộc vui đều mang một màu sắc riêng, nhưng luôn có một “cặp bài trùng” siêu hợp mà không thể thiếu, đó chính là Hạt điều lụa rang củi STP Food giòn rụm, béo bùi, thơm đặc trưng
Cuộc vui thì ngắn, mắc gì phải tốn thời gian chuẩn bị rườm rà? Hãy dành trọn từng phút giây cho những điều thú vị bên bạn bè

Lâu lâu cho nhân viên kho biết cảm giác "nổ đơn" là như nào 😁
15/05/2026

Lâu lâu cho nhân viên kho biết cảm giác "nổ đơn" là như nào 😁

14/05/2026

Ngỡ ngàng, ngơ ngác, bật ngửa vì sự "ngon" đến từ em hạt điều tỏi ớt này. Nhìn vẻ bề ngoài thôi là đã "u mê" rồi. Tranh thủ sale giữa tháng săn đi nha các tình yêu.

TIẾP TỤC THẢ HINT!!! Lần này là 1 chữ "M"Sự thật chỉ có một. Đó là M....ê STP Food.👇
13/05/2026

TIẾP TỤC THẢ HINT!!! Lần này là 1 chữ "M"

Sự thật chỉ có một. Đó là M....ê STP Food.👇

✨[MINIGAME] THỬ TÀI  “ SIÊU TRÍ TUỆ”Nhà STP Food chính thức "thay áo mới"! Để ăn mừng sự kiện đặc biệt này chúng mình mờ...
12/05/2026

✨[MINIGAME] THỬ TÀI “ SIÊU TRÍ TUỆ”

Nhà STP Food chính thức "thay áo mới"! Để ăn mừng sự kiện đặc biệt này chúng mình mời cả nhà cùng tham gia một thử thách nhỏ - nhận voucher 300k

🎁NHIỆM VỤ THỬ TÀI:
Chỉ cần tính đúng đáp án là có cơ hội mang quà về thôi.

📑THỂ LỆ THAM GIA:
1️⃣Bước 1: Like & Follow Fanpage STP FOOD để không bỏ lỡ kết quả.
2️⃣Bước 2: React bài viết này và Tag tên 3 người bạn cùng tham gia.
3️⃣Bước 3: Comment theo cú pháp: [Đáp án] + [Số may mắn từ 1-999] + [ Cảm nhận ngắn về bao bì mới] + [ Tag 3 người bạn]
*Ví dụ: 547.000đ + 27 – bao bì thay đổi lần này quá mắt mắt và khác biệt +

✨GIẢI THƯỞNG CHO NGƯỜI THỬ TÀI MAY MẮN:
05 voucher trị giá 300k áp dụng cho các sản phẩm của STP Food tại Shopee, không quy định điều kiện giá trị đơn hàng tối thiểu.

⏰ Thời gian: Từ ngày 12/5/2026 đến ngày 19/5/2026
📣 Kết quả: Công bố vào ngày 20/5/2026 tại Fanpage

📍Lưu ý
- STP Food sẽ sử dụng phần mềm random để chọn ngẫu nhiên 05 người chơi may mắn nhất có câu trả lời chính xác và đúng thể lệ chương trình.
- Mỗi tài khoản chỉ được bình luận 1 lần, không chấp nhận bình luận chỉnh sửa.
- Voucher không có giá trị quy đổi thành tiền mặt.
- Voucher 300k có thể áp dụng trực tiếp tại Shopee STP Food.
- Thời hạn sử dụng của Voucher: 01 tháng kể từ ngày khách hàng nhận được voucher
- STP Food sẽ là người đưa ra quyết định cuối cùng nếu có vấn đề phát sinh.

Hóa ra !!! là như thế saoMột cảm giác nôn nao làm sao í 🎼U là trời, không kiềm lòng nổi trước loạt "siêu phẩm" đỉnh nóc ...
12/05/2026

Hóa ra !!! là như thế sao
Một cảm giác nôn nao làm sao í 🎼

U là trời, không kiềm lòng nổi trước loạt "siêu phẩm" đỉnh nóc kịch trần nhà STP Food luôn á!. Nhìn hình thôi là cái tay đã tự động "o-đờ" ngay lập tức không cần suy nghĩ!!!! 💸✨

Nhiều deal hời + voucher dữ lắm 👇

Thôi không giấu nữa, đây là sự thật đằng sau lớp mặt nạ đó. Mọi người hong thấy M-TP với STP có liên quan gì hả?🤣
11/05/2026

Thôi không giấu nữa, đây là sự thật đằng sau lớp mặt nạ đó. Mọi người hong thấy M-TP với STP có liên quan gì hả?🤣

Address

Diamond Brilliant Celadon City, Đường N3, Tân Phú, HCM
Ho Chi Minh City
70000

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when STP Food posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share